Pakua na kusikiliza Nyimbo zote mpya.
Kupitia blog ya SHINIZER MEDIA Mziki wote wa asili, Amapiano, na Bongo Fleva.
KAKA FLANI MKURYA X CECE SKID _ NGUCHANDE(Official_song)
10/08/2026 12:31:00 PM
SIKKLIZA NA TAZAMA VIDEO YA WIMBO WA KIKURIA AINA YA PIANO WENYE LADHA YA KISASA NA MASHAIRI YA KIKURYA WIMBO ULIO PENDWA NA WATU WENGI SANA KUTOKA KWA KAKA FLANI MKURYA WIMBO HUU NI WIMBO ULIO NA MASHAIRI YA KIKURYA NA WIMBO WENYE STYLE YA AMAPIANOZA KISASA:
TAZAMA VIDEO HII YA NGUCHANDE SASA:
Siki
Kaka Flani Mkurya X Cece Skid - Nguchande
Huu ni wimbo wa msanii kwa jina la kaka flani mkurya x cece skid wimbo huu ni style ya Amapiano yenye ladha ya Asili ya kikurya ndani yake:
Pia wimbo huu umebeba maana kubwa na dhamira nzito sana inayogusa mioyo ya watu mbali mbali na mashairi matamu ndani yake.
Sikiliza sasa na Pakua sasa:
Kaka flani mkurya x cece skid _ Nguchande| Official Video + Mp3
0 Maoni